Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptyMon Jun 13, 2011 6:22 am

ให้สมาชิกใหม่ที่ท่านต้องการเข้าร่่วมกับกิล ให้มาลงข้อมูลที่นี่ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ziruthlessiz.web-rpg.com
miokung
Novice
Novice

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptyWed Jul 27, 2011 9:52 pm

อยากเข้ากิลครับ

ชื่อปอมครับ

ชื่อในเกมส์ ~~~~~~

เล่นอาชีพ แกะ เวล 18 กิ้งก่า เวล 10 ก่าๆครับ

พอจะเข้ากิลได้ป่่าวครับ ^ ^
rpg12345678
Novice
Novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptySat Oct 01, 2011 12:23 am

เออ อยากให้มาอ่านจัง - -
ชื่อ นน เรียก สั้นสั้น ว่า นน ครับ
เวล ลิง ดิน 50 หมาเบลด จะ 50 เร็วเร็วนี้ฮับ
ออน ทุกวันถ้า ปิดเทอมอยู่ ม.3 ครับ
อยากเข้ากิล มากมาก ตอนนี้ สิงสถิตอยู่โนไวซ์กราว
ชื่อ ThEBrAnD ชื่อ ตัวละคร WuGgYhEaD
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptySat Oct 01, 2011 8:25 pm

ช่วยโพสเลข เพื่อทำการติดต่อด้วยครับ
http://ziruthlessiz.web-rpg.com
nukan
Novice
Novice
nukan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptyTue Oct 04, 2011 3:34 pm

ชื่อ กานต์ ครับ อายุ 16 กรุงเทพคับ
ชื่อในเกม SecRetlove ชื่อตัวละคร จอมโจรสาว
อาชีพ แมวแกม เลเวล 49 ครับ
id code : 7855 ออนทุกวันครับ ขอบคุณคับ ^^
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptyWed Oct 05, 2011 4:07 pm

เดี้ยวจะไว้พิจารณา นะครับ
maxman333
Novice
Novice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล   สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล EmptySun Oct 30, 2011 2:29 pm

ชื่อ แม็ก ครับ อายุ 15 ภูเก็ตคับ
ชื่อในเกม FootBallCluD ชื่อตัวละคร F.C.PHUKET
อาชีพ ลิงไฟ เลเวล 51 ก่า 33 อาพีฟ้า ไบสัน 30 อาพีฟ้า
id code : 121667 ออนเกือบทุกวันครับพอจะเข้าได้มั่ย ขอบคุณคับ ^^

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ต้องการ เข้าร่วมกับกิล
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1