Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า   ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า EmptyFri Jun 24, 2011 9:52 am

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า MaohsTombAd
Itemใหม่ๆที่จะเอามาในPatchนี้ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Th_happy

Accesery
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Th_all41

Weapon
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Wlf46-1ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Bsn46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Pnd46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Whl46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Cat46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Chm46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Rab46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Mol46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Mnk46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Shp46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Pgn46ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Bat46-1

Trinklet
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Mal40ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Fem40ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Bar1

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Madและ
สถานะใหม่ Plague หรือสถานะติดเชื้อ
เมื่อเข้าใกล้ผู้ที่ติดสถานะนี้จะทำให้ติดเชื้อPlagueไปด้วย
ทำให้ผู้ที่ติดสถานะนี้เสียHPตามเวลาที่กำหนด

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Blushและอื่นๆ
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Met10ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Fab10ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Fab9ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Bro1
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Sab สุดท้ายกับPremiumน่าดึงดูด Pet Anubiสุดน่ารัก

แก้ไขล่าสุดโดย AnuBisTz เมื่อ Fri Jun 24, 2011 10:00 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ziruthlessiz.web-rpg.com
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า   ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า EmptyFri Jun 24, 2011 9:55 am

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า 12tail10
ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า 12tail11
http://ziruthlessiz.web-rpg.com
AnuBisTz
Admin
Admin
AnuBisTz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า   ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า EmptyFri Jun 24, 2011 10:56 am

อาวุธใหม่ทุกสายอาชีพ เซ็ท Mummy
ในดันเจี้ยน Maoh's Tomb นั้นจะดร็อปอาวุธเซ็ตใหม่เซ็ท Mummy
ซึ่งจะมีทุกสายอาชีพโดยอาวุธเซ็ทนี้เป็นอาวุธเซ็ทเลเวล 50 ครับ
ใครอยากใส่อยากโดน ก็ต้องอัพเวลให้ตันกันหน่อยแล้ว ^^

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า DisplayPicture

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า DisplayPicture

Accessory และ Trinket เซ็ท Mummy
ด้านของตกแต่งก็ไม่นอนหน้า ทั้งหมวก และ Trinket
ใหม่มีมาทั้งหมด 3 อันด้วยกัน โดย Accessry
จะเป็นหมวกผ้าพันแผลต้องการเลเวล 46 และ Trinket ทั้ง 2 ต้องมีเลเวล 44
ครับ

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า Fem40 Pahroah's Wing
INT 3, CHA 3, TAL 3, LCK3, plague immunity

Pet ใหม่ Anubi
และเห็นที่ว่าจะน่าร๊ากน่ารักที่สุดของไอเทมในแพตช์ The Curse
of Maoh นั้นก็คงหนีไม่พ้นเจ้า Pet ใหม่ Small Anubi ที่แสนจะน่ารัก
เดินไปไหนมีแต่คนอยากจับจองเป็นเจ้าของ!!

ข้อมูลในพีรามิด ของเราจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1