Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศ สำหรับ กิล BarbarouSz

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
BaSiCstylez
Rookie
Rookie
BaSiCstylez

ประกาศ สำหรับ กิล BarbarouSz Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศ สำหรับ กิล BarbarouSz   ประกาศ สำหรับ กิล BarbarouSz EmptyThu Jun 16, 2011 4:45 pm

ขอความร่วมมือ จากทุกคนในกิลด้วยนะครับ ให้ช่วยกันเก็บเลเวลของตัวละครหลักให้มีเลเวล 48+
ด้วยนะครับ ขอความร่วมมือจากทุกคนในกิลด้วย เพื่อสะดวกในการล่าบอสโหมด Advance และ
การลง กิจกรรม อารีน่า !!!! ประจำกิล ขอบคุณครับ Mad
ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศ สำหรับ กิล BarbarouSz
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เซฟ TS3 BarBaRouSz
» รายชื่อทีม BarBaRouSz
» เมื่อ BarBaRouSz เจอ GM จะเป็นยังไง